Khoa Công Nghệ Thông Tin -Khóa XIII-Lớp TH0702
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Khoa Công Nghệ Thông Tin -Khóa XIII-Lớp TH0702

Hân Hạnh Chào Đón Tất Cả Các Bạn

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN

Go down 
black_dragon
hoc0711088
ewqasdwastv
MrDuong
heylil
Admin
BlueRose
bichi_bido
thichthichieu
=Xme=
Master_IT
15 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Nam
Job/hobbies : Sinh Viên

THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN   THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN - Page 2 I_icon_minitimeThu Nov 20, 2008 8:34 pm

bichi_bido đã viết:
bạn ạ, cái j cũng có lí của nó, tôi ko nói là bạn ép buộc tôi, tôi thấy mình ko đủ khả năng và thời gian làm thì tôi không nhận, bạn biết j về tôi nào? tôi học giỏi à? tôi ích kỉ, tôi kênh kiệu à? ừ cứ cho là vậy đi, nhưng bạn ko có quyền hạn j để bàn luận về tư cách của tôi hết. Bây giờ bạn kể tội tôi phải không?? tôi nhận hết đấy, tính tôi từ nhỏ đến giờ vẫn vậy mà.
Còn về phần quà mà tớ đã đc nhận nhờ tấm lòng của bạn Bí thư, tớ gửi lời xin lỗi đến tất cả những ai đã không đc tớ chia kẹo bánh, tớ không thích cái việc mà chạy khắp lớp chia kẹo cho các bạn và khoe rằng "mình đc tặng kẹo này, các ban ăn chung cho vui nhá", bịch kẹo ấy tớ chia hết cho bạn tớ rồi, xin lỗi các bạn nhé, xin lỗi nhiều lắm
ai có j bức xúc với tớ thì gặp trực tiêp tớ mà nói, đừng có đem những việc cá nhân lên 4rum chung
Xin lỗi nếu đã làm phiền mọi người!
Vậy ah`,mình chỉ đóng góp cho bạn thôi,tùy bạn nhận thức thế nào đó là chuyện của bạn.Việc bạn làm Mod hay không là do bạn,mình chỉ mong diễn đàn của chúng ta có những người giỏi như bạn để chia sẻ kinh nghiệm học tập.Còn cái chuyện kia,hãy cho qua đi,tùy bạn thôi,làm sao cảm thấy được thì làm!
https://th0702.forumvi.com
hoc0711088

hoc0711088

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN   THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN - Page 2 I_icon_minitimeThu Nov 20, 2008 8:35 pm

m001 m001
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN   THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN - Page 2 I_icon_minitimeThu Nov 20, 2008 8:38 pm

ok!Nếu quá nhiều người phản đối chuyện cộng điểm rèn luyện thì mình sẽ "closed".Nếu mai này điểm các bạn có thiếu thì đừng có nói mình ok?
Mình làm cho các bạn chứ không cho ai cả,tùy các bạn thôi.Hãy suy nghĩ kỉ đi,đừng lấy ý kiến của mình mà đưa chung cho mọi người!
Mình sẽ để cái topic này thêm 1 ngày nữa để xem ý kiến của mọi người.Cái này mình định báo cáo lên Hội Sinh Viên để hưởng ứng phong trào học tập cho các bạn có thể tham gia hoạt động thôi!Rất mong nhận được ý kiến của các bạn!
black_dragon
Super Mod - Quản Trị Viên
black_dragon

Nam
Job/hobbies : Student

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN   THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN - Page 2 I_icon_minitimeThu Nov 20, 2008 9:14 pm

Master_IT đã viết:
Rất cám ơn các Mod và các mem đã ủng hộ diển đàn trong thời gian qua.Sắp tới Tú Anh phê sổ đoàn sẽ dựa vào thành tích của các bạn.Và việc đóng góp cho diễn đàn là 1 thành tích lớn.Chúc vui vẻ m032
"Nơi giúp bạn làm Mod.nếu bạn tích cực sẽ được làm ADMIN"
MOD:Chỉ cần có trách nhiệm,nhiệt tình không cần có kinh nghiệm
ADMIN:là 1 MOD cấp cao,luôn "có khi mọi người cần" m009

Nói chung là việc đánh giá sổ đoàn không phải đánh giá vào việc tham gia diễn đàn, đánh giá sổ đoàn cũng như đánh con người đó như thế nào, hoạt động ra sao, tham gia diễn đàn là giúp phát triển lớp mình, để các bạn khác cũng biết đến lớp mình wa forum này nhưng dựa vào đó mà đánh giá thì hơi quá, việc đó như mọi hoạt động thôi, hoạt động nào cũng như nhau, do vậy phải đánh giá tất cả.
Đây là một số ý kiến của mình, admin tham khảo wa nhé.

PEACE!
http://360.yahoo.com/my_profile-tWZTeG48cqXeR2npUqQjDF0T7eJPYxiH
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN   THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN - Page 2 I_icon_minitimeThu Nov 20, 2008 9:16 pm

ok!Cùng nhau cho ý kiến nếu các bạn cảm thấy không được CLOSED cái này lại! m025 m025 m025 m025 m025 m025 m025 m025 m025 m025 m025
black_dragon
black_dragon

Nam
Job/hobbies : Student

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN   THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN - Page 2 I_icon_minitimeThu Nov 20, 2008 9:21 pm

Admin đã viết:
ok!Cùng nhau cho ý kiến nếu các bạn cảm thấy không được CLOSED cái này lại! m025 m025 m025 m025 m025 m025 m025 m025 m025 m025 m025

Mình nghĩ là chờ có thêm nhiều ý kiến của những người cùng lớp xem sao, tới lúc đó close vẫn chưa muộn m112
http://360.yahoo.com/my_profile-tWZTeG48cqXeR2npUqQjDF0T7eJPYxiH
=Xme=
=Xme=

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN   THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN - Page 2 I_icon_minitimeThu Nov 20, 2008 10:22 pm

Mình thấy việc + điểm này là tích cực .
1. Ít ra bạn có hứng để post bài 1 cách tích cực , tỉ mỉ và hiệu quả hơn (cho xứng đáng với cái điểm bạn dc + ) .
2. Các bạn nên xem việc này là cách lấy thêm điểm , ai muốn có điểm thì đóng góp nhiều (ở đây là đóng góp cho lớp , và tất nhiên bạn phải bỏ công sức ra sưu tầm , tìm kiếm , hỗ trợ ...v..v.v ) .
3. Đối với các bạn không có điều kiện tham gia đoàn hội trong hoạt động ngoại khóa , thì không phải cái 4room này là nơi bạn vớt vát thêm điểm sao ? Mình thấy việc này là cực kỳ ổn .
4. Và cũng là cuối cùng , các bạn nào nói rằng ko có thời gian tham gia 4room thì dẹp cái suy nghĩ đến điểm rèn luyện luôn đi , 4room còn không vô được thì nói chi thời gian tham gia hoạt động ngoại khóa để mà có điểm ?????
XIN NHẮC LẠI LÀ : MUỐN CÓ THÊM ĐIỂM + THÌ POST BÀI , KO AI ÉP BẠN CẢ , CÁI NÀY THUỘC PHẠM TRÙ BẠN MUỐN , HAY KHÔNG MUỐN !!!
winter_sonate_2203

winter_sonate_2203

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN   THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN - Page 2 I_icon_minitimeThu Nov 20, 2008 10:46 pm

Tớ thấy chuyện cộng điểm rèn luyện này cũng tốt, mọi người cứ coi đây như là 1 phong trào, hoạt động ngoại khóa, nếu tham gia thì có điểm cộng, còn ko thì ngược lại. Cũng như nhà trường qui định thôi, hơn nữa việc vào forum post bài với việc đi sinh hoạt ngoại khóa ở ngoài thì cái nào tiện hơn, đỡ tốn thời gian hơn :|
tamdesktop
Thành Viên Cấp 1
Thành Viên Cấp 1
tamdesktop

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN   THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN - Page 2 I_icon_minitimeThu Nov 20, 2008 10:51 pm

cái chủ đề này có vẻ gây cấn và sôi nổi ghê ha!!!lúc học trên lớp mà như zị chắc là ...lắm.hihi.mấy pồ góp ý nhau được gòi,cớ sao lại nóng nảy zị.cái pồ j tên "thix thì chìu" thì phải,có cần phải nói nặng lời zị hok?ghét nhất câu nói tụi này bịnh nha?!? TA mới đưa ra ý kiến thui,chờ mọi người góp ý,chứ có "tiền trảm hậu tấu" đâu mà chửi nhau ghê zị? tớ ý kiến là đánh giá trên cả 2 mặt đi nha:cả trên 4r lẫn các phong trào....ai đóng góp j được thì đóng góp,như tớ,xì ke có cỡ làm sao mà hiến máu được.hihi.đề nghị mấy mem nói chiện si nghĩ chút nha,tránh chửi nhau mất lòng anh em.
BlueSmart
BlueSmart

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN   THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN - Page 2 I_icon_minitimeFri Nov 21, 2008 10:50 am

Admin đã viết:

Cac ban binh tinh nao. Forum moi thanh lap chua duoc bao lau the ma cac
ban cu mau thuan nhu the nay thi mat doan ket roi. Co gi cac ban nen
suy nghi ky truoc khi neu ra y kien cua minh, admin lam ra dien dan nay
la cho lop, cung dau co sung suong gi ma lam de roi cac ban chi trich,
du sao cac ban cung nen thong cam 1 chut vi lan dau lam dau co de va
khi dua ra y kien cac ban hay noi chuyen mot cach dang hoang, ton
trong nguoi khac, chung ta cung lon ca roi. Con cac ban muon dong gop
cho dien dan thi tot, con khong thi do la quyen cua cac ban. Coi nhu
chua co gi xay ra, admin cung da closed y kien cua minh roi. Cac ban
cung nen bo qua, dung de bung nha! m020
ewqasdwastv
Thành Viên Cấp 1
Thành Viên Cấp 1
ewqasdwastv

Bài gửiTiêu đề: THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN   THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN - Page 2 I_icon_minitimeFri Nov 21, 2008 10:51 am

MrDuong đã viết:
Theo TA noi thi ai tham gia tich cuc se duoc cong diem thoi vi the tuy may ban thoi cai nay may ban cu coi nhu cong diem them thui co gi dau ma ban cai du zay
Neu may ban khac ko co dieu khien tham gia vao may cong tac doan hay di mua he xanh thi cu tham gia vo forum cai nay coi nhu 1 cach de cong diem cho may ban thoi
Con may ban nao ko tham gia gi het ma cu noi may noi no minh thay cung ko dung lam fai ko ne KO CO CONG THI SAO CO DIEM FAI KO

Câu hay nhất trong tuần!!!!

>>>>>>>>>>>>>>>>Good idea<<<<<<<<<<<<<<<<
m121 m121 m121
=Xme=
=Xme=

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN   THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN - Page 2 I_icon_minitimeFri Nov 21, 2008 11:04 am

Vậy cuối cùng , mình nghĩ + điểm rèn luyện là không có gì sai hết phải ko , nếu không ai có ý kiến gì nữa thì đề nghị TA típ tục thực hiện m021 m021 m021
Amour Éternel
Administrator
Administrator
Amour Éternel

Nam
Job/hobbies : Team Leader

Bài gửiTiêu đề: Re:   THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN - Page 2 I_icon_minitimeFri Nov 21, 2008 11:44 am

Để mình vào làm cái kết luận cuối cùng rồi close topic lun !!

Cứ theo điều lệ Đoàn mà làm. Không việc gì phải sinh ra thêm. Đừng bao giờ làm không đúng mà sau này có người không bằng lòng làm lớn chuyện lên thì người bị kỷ luật sẽ không phải tui !!

Close topic ??

m012 m012 m012 m012 m012 m012 m012 m012 m012 m012 m012
http://www.huflit.edu.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN   THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN - Page 2 I_icon_minitime

THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÁNH GIÁ ĐIỂM RÈN LUYỆN
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐÓNG HỌC PHÍ LẦN 1 NĂM 2008 - 2009
» việc làm..........Thương Mại Dịch Vụ Truyền Thông Việt
» WinAudit Freeware 2.27 : dễ dàng tạo bản thông tin phần mềm, phần cứng hệ thống
» Vào điểm danh đi pà con !!!!!!!
» THÔNG BÁO 20/11